UnofficialOfficial site ↗ReportFeedback

Contact Us

Marikina City Hall, Shoe Avenue, Sta. Elena, Marikina City 1800. Open Monday to Friday, 8am to 5pm.

Marikina City Hall

Marikina City Hall, Shoe Avenue, Sta. Elena, Marikina City 1800

Open Monday to Friday, 8am to 5pm.

Phone
Main trunkline, Monday to Friday, 8:00 am to 5:00 pm8646-0462
Marikina PIO Facebook
Marikina City Rescue 161

Emergency hotline – Marikina City Rescue 161

Telephone no.:

  • 8-161
  • 8-646-2436 to 38
  • 8-646-0427
  • 7-116-5532

Cellphone no.:

  • 0917-584-2168 (Globe)
  • 0928-559-3341 (Smart)
  • 0998-997-0115 (Smart)
  • 0998-579-6435 (Smart)

Paunawa

Ang numero ng telepono na maaari pong gamitin sa pakikipag-ugnayan sa Marikina City Hall o Pamahalaang Lungsod ng Marikina ay 8646 0462 na maaaring tawagan mula Lunes hanggang Biyernes, 8:00 ng umaga hanggang 5:00 ng hapon.

Ang mga numerong ito ay kapalit ng trunklines 8646 2360-62 na hindi matatawagan sa kasalukuyan.

Maraming salamat po.

City hall offices

OfficeTelephone
Treasury Office8682-9571 / 8646-1623
Mayors Office8646-1634
MISCC (Management Information System & Call Center)8646-2731
Marikina Hotel8-4235382 / 09927397538
Accounting Office8682-9282
Assessors Office8646-0352
BPLO (Business Permit and Licensing Office)8244-1800 / 8646-2354
Budget Office8646-6450
COA (Commission on Audit)8646-6515
CRO (Community Relation Office)8646-6516 Local 227
GSO (General Services Office)8646-0462
GSO (Building & Ground Maintenance Division)8646-0306
GSO (Records/Inventory Division)8646-2371
GSO (Procurement Division)8646-6452
GSO Operator8646-0306 and 8646-0462
GSO Procurement (Fax)8646-1626
Gender and Development (GAD) Office8354-4390
Mayors Office (Admin)8682-9281
Mayor's Office (for follow up)8646-1634
MCDA (Marikina City Development Authority Architectural)8646-0385
City Planning and Development Office
MCTTIPO8646-1823
LCR (Local Civil Registry)8646-0373
MSO (Marikina Settlement Office)8646-2317
OSCA (Office of Senior Citizen Affairs)8659-1956
Personnel Office8646-0365
PIO (Public Information Office)8646-6451 / 8646-2915
Legal Office8646-6517

City council directory

Office / OfficialContact
Vice Mayor Del R. De Guzman, Office of the Vice Mayor8646-1632
Noralyn R. Tingcungco, City Council Secretariat(8)289-89-61

District I councilors

  • CR
    Councilor Romina Kate N. De Guzman
    District I
  • CC
    Councilor Celeste Reyes
    District I
  • CA
    Councilor Atty. Pat Sicat
    District I
  • CS
    Councilor Samuel S. Ferriol
    District I
  • CC
    Councilor Cloyd Casimiro
    District I
  • CJ
    Councilor Jojo Banzon
    District I
  • CG
    Councilor Ginny Pioquinto
    District I
  • CC
    Councilor Carl Eli F. Afica
    District I

District II councilors

  • CJ
    Councilor Jaren Feliciano
    District II
  • CA
    Councilor Angelito R. Nuñez
    District II
  • CZ
    Councilor Ziffred Ancheta
    District II
  • CR
    Councilor Ronnie S. Acuña
    District II
  • CM
    Councilor Marife Dayao
    District II
  • CC
    Councilor Coach Loreto F. Tolentino Jr
    District II
  • CR
    Councilor Renato B. Magtubo
    District II
  • CH
    Councilor Hilario Punzalan
    District II

Social action center

OfficeTelephone
DSWD (Department of Social Welfare and Development)369-4132
OPSS (Office of Public Safety and Security)682-9572 / 369-9228
LRPESO (Labor Relations & Public Employment & Services Office)8687-6220
VMO (Volunteers Management Office)647-4421

Marikina City health office

Office / CenterTelephone
Health Office997-1108 / 942-2359
Amang Rodriguez Hospital942-0055
Central Supply Section934-3249
Clean Food Laboratory942-0831
Eye Center942-47-06
Health Zone and Dental997-6547
Laboratory Section942-0831
Medical Employees Clinic942-2497
POPCOM/Nutrition997-4130
Sanitation Section942-2359
Senior Citizen HLC948-0979
Technical Blood997-1013
THQ (Teen Headquarters)948-8925
Ultrasound / Animal Bite Treatment Center997-1021
Tumana Health Center586-6219
Barangka Health Center622-3772
Calumpang Health Center622-4700
Concepcion I Health Center622-7527
Concepcion II Health Center942-0563
Fortune Health Center943-1283
IVC Health Center369-8254
J. Dela Peña Health Center948-0412
Malanday Health Center532-2192
Marikina Heights Health Center622-8143
Nangka Health Center586-4836
Parang Health Center624-4372
San Roque Health Center532-2233
Sta. Elena Health Center532-2230
Sto. Niño Health Center942-0083
Tañong Health Center577-1174

Engineering Agora

OfficeTelephone
APCO / CVO (City Veterinary Office)475-4719
CTMDO (City Transportation Management and Development Office)948-1208
CEMO (City Environmental Management Office)8658-7849
GSO Central Warehouse948-1207
Engineering8948-1201 / 948-1202
SRMG (School Repair and Maintenance Group)8876-7558
Fabrication948-1203
Parks Development Office8687-6758
Motorpool948-1209
TEU (Traffic Engineering Unit)948-1210

Sports park, river park and other offices

OfficeTelephone
MSP Admin646-1635
MSP Booking682-9573
Bikeways Office369-5508
Marikina Livelihood703-1661
Local Economic and Investment Promotions Office8367-8892
River Park Admin8541-7461
Health Lifestyle998-1181
Youth Camp369-5508 / 569-5508
Teatro Marikina647-3360
Sentrong Pangkultura646-1823
City Library Admin / Library70048005 / 70058006
DILG Service Hotline (Department of Interior and Local Government)8925-1135 / 8925-0343
Market Office (Admin)8646-1996
COMELEC (Commission on Election)646-1665

Public schools and Department of Education

SchoolTelephone
Public elementary – District I
Barangka Elementary School635-5851
Industrial Valley Elementary School501-9084 / 570-1484
L. Victorino Elementary School945-6621
Malanday Elementary School950-4630 / 263-9440
Marikina Elementary School646-1738 / 369-9122
San Roque Elementary School645-3235
Sto. Niño Elementary School621-7031
Public elementary – District II
H. Bautista Elementary School696-4075
St. Mary Elementary School717-0496
Concepcion Elementary School942-0023
Parang Elementary School941-2460 (fax) / 621-2294
Fortune Elementary School621-4492
SSS Village Elementary School941-4135
Concepcion Integrated School650-1906 / 943-4227 (fax)
Nangka Elementary School576-4681
Kapitan Moy Elementary School356-6827 / 934-0511 / 621-3359
Public high school – District I
Barangka National High School720-2357 / 625-5575 (fax)
Kalumpang National High School358-9135 / 358-1552
Malanday National High School942-6326
Marikina Science High School647-9457
San Roque High School654-4323
Sta. Elena High School646-9793
Sto. Niño National High School934-0257
Tañong High School948-8403 / 477-9168
Public high school – District II
Concepcion Integrated High School656-8404 / 576-7614
Fortune High School941-4892
Marikina Heights High School934-8913
Marikina High School239-8206 / 268-1105
Nangka High School997-3187
Parang High School941-9374 / 933-1955
Department of Education
Marikina Polytechnic College646-0598 / 646-1614
Pamantasan ng Lungsod ng Marikina369-8650 / 975-5726
DepEd District I646-1724
DepEd District II942-0023
Supply Division682-0592
Supervisor682-3989
School Division Superintendent682-2472
Records Division646-0544

Barangays

  • B
    Barangka
    8948-1274

    Kap. Efren Managuit

  • C
    Calumpang
    8647-7205

    Kap. Mario M. De Leon

  • CI
    Concepcion I
    8942-0419

    Kap. Gerardo F. Sto. Domingo

  • CI
    Concepcion II
    8942-0561

    Kap. Mary Jane Zubiri-Dela Rosa

  • F
    Fortune
    09274293904

    Kap. Rafael Teope

  • I
    IVC
    8523-5306

    Kap. Fernando F. Mira

  • JD
    J. Dela Peña
    8948-6963

    Kap. Rosette Sarmiento

  • M
    Malanday
    8941-6106

    Kap. Mark James P. Alfonso

  • MH
    Marikina Heights
    8942-0527

    Kap. Miguel A. Punzalan Jr.

  • N
    Nangka
    7934-8626

    Kap. Celso delas Armas

  • P
    Parang
    8570-1643 / 0915-8577965 / 0949-9515038

    Kap. Ronald D. Zulieta

  • SR
    San Roque
    8646-84-79

    Kap. Tadeo Allan Aramil

  • SE
    Sta. Elena
    8646-1877 / 8647-8954

    Kap. Bernard C. Bernardo

  • SN
    Sto. Niño
    8543-9703

    Kap. Rizaldy C. Josef

  • T
    Tañong
    8525-3037

    Kap. Danilo C. Del Castillo

  • T
    Tumana

    Kap. Akiko Lynne Centeno

Police and fire stations

UnitTelephone
PNP Marikina8405-0091
PNP Barangka508-8287
PNP Concepcion II942-3618
Fire Station Malanday998-7412
Fire Station IVC477-7003
Fire Station Central681-0233
Fire Station Nangka586-4397
Fire Station Concepcion Uno706-1663
Fire Station Parang636-2915
Contact Us | Marikina (unofficial RE:GOV concept) · RE:GOV